Thông tin sản phẩm

Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn thêm về thông tin sản Phẩm
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP KIM NGÂN
Địa chỉ: Số 29/3, Đường DT 743, Khu Phố 2, Phường An Phú , Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam.
Lượt xem: 1418
| Mã hàng | 103-141-10 |
| Hãng sản xuất | Mitutoyo |
| Xuất xứ | Japan |
| Độ chính xác | 0.01mm |
| Khoản đo | 100 – 125 mm (4 – 5 inch) |
| L | 132.8 mm |
| a | 5.3 mm |
| b | 17 mm |
| c | 79 mm |
Liên hệ tư vấn: 0979540178 – 0989563455 – 0383900179
Giá bán:
1.682.000₫

Địa chỉ: Số 29/3, Đường DT 743, Khu Phố 2, Phường An Phú , Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam.
| Weight | 0.2 kg |
|---|---|
| Dimensions | 8.5 × 1.9 × 1.9 cm |

Reviews
There are no reviews yet.