Dao cắt Korloy MRMN400-M PC9030
Lượt xem: 2022
| Mã hàng | MRMN400-M PC9030 |
| Hãng sản xuất | Korloy |
| Lớp phủ | PC9030 |
| b | 4.0 mm |
| r | 2.0 mm |
| l | 21.0 mm |
| d | 3.3 mm |
| t | 4.83 mm |
| Quy cách đóng gói | 10 pcs/1 hộp |
| Vật liệu gia công | Thép cacbon, thép hợp kim, inox |
Liên hệ tư vấn: 0979540178 – 0989563455 – 0383900179
Giá bán:
770.000₫






Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn thêm về thông tin sản phẩm


Reviews
There are no reviews yet.