Dao cắt Korloy MGMN300-T PC9030
Lượt xem: 2125
| Mã hàng | MGMN300-T PC9030 |
| Hãng sản xuất | Korloy |
| Lớp phủ | PC9030 |
| b | 3.0 mm |
| r | 0.4 mm |
| l | 21 mm |
| d | 2.35 mm |
| t | 4.83 mm |
| Quy cách đóng gói | 10 pcs/1 hộp |
| Vật liệu gia công | Thép cacbon, thép hợp kim, inox |
Liên hệ tư vấn: 0979540178 – 0989563455 – 0383900179
Giá bán:
770.000₫

Mũi dao tiện ren Kyocera 16ER100ISO-TF PR1215 








Reviews
There are no reviews yet.