Dao cắt Korloy MGMN200-T PC5300
Lượt xem: 2147
| Mã hàng | MGMN200-T PC5300 |
| Hãng sản xuất | Korloy |
| Lớp phủ | PC5300 |
| b | 2.0 mm |
| r | 0.2 mm |
| l | 16 mm |
| d | 1.6 mm |
| t | 3.5 mm |
| Quy cách đóng gói | 10 pcs/1 hộp |
| Vật liệu gia công | Thép cacbon, thép hợp kim, inox |
Liên hệ tư vấn: 0979540178 – 0989563455 – 0383900179
Giá bán:
770.000₫

Mũi dao tiện Kyocera CNMG120408WP CA115P 









Reviews
There are no reviews yet.